Lịch thi đấu bóng đá 12/2: Lịch thi đấu La Liga và các giải VĐQG thế giới
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá ngày 12/2 gồm: Lịch thi đấu La Liga và các giải Vô địch quốc gia thế giới.
Lịch thi đấu La Liga
00:30-12/0224
Sevilla
vs
Atletico
SCTV15
03:00-12/0224
Barcelona
vs
Granada
SCTV15
Lịch thi đấu Serie A
00:00-12/0224
Genoa
vs
Atalanta
NĐ
02:45-12/0224
AC Milan
vs
Napoli
Lịch thi đấu Ligue 1
02:45-12/0221
Nice
vs
Monaco
Lịch thi đấu Can Cup
03:00-12/02CK
Nigeria
vs
Bờ Biển Ngà
Lịch thi đấu VĐQG Bỉ
00:30-12/0225
Sporting Charleroi
vs
Anderlecht
01:15-12/0225
Gent
vs
Cercle Brugge
Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha
01:00-12/0221
Sporting
vs
SC Braga
03:30-12/0221
Vitoria de Guimaraes
vs
Benfica
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina
03:00-12/022
Atlanta
vs
Colon
03:00-12/022
Atletico Guemes
vs
San Martin San Juan
03:00-12/022
CA Defensores de Belgrano
vs
Nueva Chicago
03:00-12/022
CA Defensores Unidos
vs
Estudiantes de Rio Cuarto
03:00-12/022
CA Gimnasia de Jujuy
vs
Arsenal Sarandi
04:30-12/022
Deportivo Maipu
vs
San Martin de Tucuman
05:00-12/022
Racing de Cordoba
vs
Agropecuario
05:00-12/022
CA Chaco For Ever
vs
Gimnasia Mendoza
06:00-12/022
Patronato de Parana
vs
All Boys
06:00-12/022
CA Alvarado
vs
Guillermo Brown
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha
LTĐ | KQ | BXH
01:00-12/0221
FC Porto B
vs
Mafra
01:00-12/0218
AVS Futebol SAD
vs
Uniao de Leiria
01:00-12/0221
Academico Viseu
vs
Penafiel
01:00-12/0221
Oliveirense
vs
Torreense
01:00-12/0221
Benfica B
vs
Leixoes
01:00-12/0221
CF Os Belenenses
vs
Tondela
01:00-12/0221
Nacional
vs
Vilaverdense FC
01:00-12/0221
Pacos de Ferreira
vs
Maritimo
01:00-12/0221
Santa Clara
vs
Feirense
Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
01:00-12/0225
Galatasaray
vs
Istanbul Basaksehir
01:00-12/0225
Istanbulspor
vs
Gaziantep FK
01:00-12/0225
Kayserispor
vs
Besiktas
01:00-12/0225
Konyaspor
vs
Ankaragucu
01:00-12/0225
Samsunspor
vs
Antalyaspor
01:00-12/0225
Sivasspor
vs
Rizespor
01:00-12/0225
Trabzonspor
vs
Hatayspor
01:00-12/0225
Adana Demirspor
vs
Kasimpasa
01:00-12/0225
Fatih Karagumruk
vs
Pendikspor
01:00-12/0225
Fenerbahce
vs
Alanyaspor
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha
00:30-12/0226
Eibar
vs
Real Zaragoza
03:00-12/0226
Burgos CF
vs
Racing de Ferrol
Lịch thi đấu Hạng 2 Saudi Arabia
19:35-12/02Khác
Al Qaisumah
vs
Al Arabi
19:35-12/02Khác
Hajer FC Al-Hasa
vs
Al Jabalain
22:05-12/02Khác
Al Qadasiya
vs
Al Ain
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ
01:15-12/0221
Oostende
vs
FC Liege
Lịch thi đấu Hạng 2 Nam Phi
20:30-12/0218
MM Platinum
vs
University of Pretoria
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Scotland
00:00-12/025
Airdrieonians
vs
Hearts
Lịch thi đấu Hạng 3 Argentina
03:00-12/022
Dock Sud
vs
Villa Dalmine
03:00-12/022
Sportivo Italiano
vs
San Martin Burzaco
Lịch thi đấu Giao hữu
18:00-12/02CLB
Stjarnan
vs
Brentford U23
Lịch thi đấu AFC Cup
23:00-12/02VLTT
Al-Riffa
vs
Al-Nahda
Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ
21:00-12/021
Kerala Blasters FC
vs
Punjab FC
Lịch thi đấu VĐQG Algeria
00:00-12/0216
USM Alger
vs
Paradou AC
Lịch thi đấu Hạng 2 Ấn Độ
20:30-12/0214
Gokulam FC
vs
Shillong Lajong
Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica
00:00-12/027
C.S. Cartagines
vs
Club Sport Herediano
04:00-12/027
Grecia
vs
LD Alajuelense
06:00-12/027
Santos de Guapiles
vs
Sporting San Jose
Lịch thi đấu VĐQG Colombia
04:00-12/02Khác
Aguilas Doradas Rionegro
vs
La Equidad
04:00-12/02Khác
Alianza Petrolera
vs
Deportivo Pereira
04:00-12/02Khác
America de Cali
vs
Bucaramanga
04:00-12/02Khác
Atletico Nacional
vs
Millonarios
04:00-12/02Khác
Chico FC
vs
Independiente Medellin
04:00-12/02Khác
Deportivo Pasto
vs
Envigado
04:00-12/02Khác
Fortaleza FC
vs
Atletico Junior
04:00-12/02Khác
Once Caldas
vs
Patriotas
04:00-12/02Khác
Santa Fe
vs
Deportivo Cali
04:00-12/02Khác
Tolima
vs
CD Jaguares
04:00-12/02Khác
Fortaleza FC
vs
Atletico Junior
06:10-12/02Khác
Atletico Nacional
vs
Millonarios
08:20-12/02Khác
Alianza Petrolera
vs
Deportivo Pereira
Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia
03:30-12/022
Cortulua
vs
Orsomarso
Lịch thi đấu VĐQG Mexico
01:00-12/026
Pumas
vs
Puebla
Lịch thi đấu VĐQG Cyprus
00:00-12/0224
AEL Limassol
vs
APOEL Nicosia
Lịch thi đấu VĐQG Séc
00:00-12/0220
Slavia Prague
vs
Jablonec
Lịch thi đấu VĐQG Paraguay
04:15-12/02Khác
Cerro Porteno
vs
Libertad
06:45-12/02Khác
Luqueno
vs
Nacional Asuncion
Lịch thi đấu VĐQG Hungary
01:45-12/0220
Zalaegerszeg
vs
Mezokovesd SE
Lịch thi đấu VĐQG Serbia
22:00-12/0220
Napredak
vs
FK Spartak Subotica
Lịch thi đấu VĐQG Romania
01:45-12/0225
FCSB
vs
Sepsi OSK
22:00-12/0225
UTA Arad
vs
Botosani
Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp
00:30-12/0222
Lamia
vs
Asteras Tripolis
01:00-12/0222
PAOK FC
vs
Athens
Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan
18:00-12/0222
FC Kapaz
vs
Sabail
Lịch thi đấu VĐQG Israel
01:00-12/0221
Hapoel Beer Sheva
vs