Lịch thi đấu bóng đá 26/1: Lịch thi đấu Cúp FA, các giải VĐQG thế giới
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá ngày 26/1 gồm:Lịch thi đấu Cúp FA và các giải Vô địch quốc gia trên thế giới.
Lịch thi đấu Cúp FA
02:45-26/014
Bournemouth
vs
Swansea
NĐ
FPT Play
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Argentina
05:45-26/011/32
Estudiantes de la Plata
vs
Argentino Monte Maiz
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Hà Lan
02:00-26/011/8
USV Hercules
vs
Cambuur
NĐ
Lịch thi đấu Giao hữu
00:00-26/01CLB
Dnyapro Mogilev
vs
Dinamo Minsk
00:30-26/01CLB
FK Dobrovice
vs
FC Predni Kopanina
00:30-26/01CLB
Metropolitanos FC
vs
Academia Puerto Cabello
01:00-26/01CLB
Sparta Lichtenberg
vs
Ludwigsfelder FC
02:00-26/01CLB
Breitenrain
vs
Bavois
02:30-26/01CLB
Monagas SC
vs
Universidad Central
15:00-26/01CLB
Krylya Sovetov Samara
vs
KF Gostivari
15:00-26/01CLB
Dynamo Kyiv
vs
Ballkani
17:00-26/01CLB
Opava
vs
Trinec
17:00-26/01CLB
Saburtalo
vs
Lokomotivi Tbilisi
17:00-26/01CLB
SV Ried
vs
NK Bravo
18:00-26/01CLB
AaB
vs
Randers FC
18:00-26/01CLB
Lyngby
vs
IFK Norrkoeping
18:00-26/01CLB
Slavia Sofia
vs
Rubin Kazan
18:00-26/01CLB
PFC Sochi
vs
PFC Sochi Youth
18:30-26/01CLB
FK Jelgava
vs
Nomme Kalju FC
19:00-26/01CLB
Elfsborg
vs
OB
19:00-26/01CLB
LASK
vs
Zeleziarne Podbrezova
19:00-26/01CLB
Broendby IF
vs
Fredericia
19:00-26/01CLB
Mjoendalen
vs
KFUM Oslo
20:00-26/01CLB
Universidad Central
vs
Deportivo La Guaira
20:00-26/01CLB
HNK Orijent 1919
vs
Primorje
20:00-26/01CLB
Kapfenberger SV
vs
SV Tillmitsch
21:00-26/01CLB
Landskrona BoIS
vs
SoenderjyskE
21:00-26/01CLB
Odds Ballklubb
vs
Notodden
21:00-26/01CLB
El Zamalek
vs
Raja Casablanca
21:00-26/01CLB
Austria Wien
vs
DAC 1904 Dunajska Streda
22:00-26/01CLB
Carabobo FC
vs
Monagas SC
22:00-26/01CLB
Gyirmot
vs
SV Lafnitz
23:00-26/01CLB
SV Stripfing
vs
Floridsdorfer AC
23:30-26/01CLB
Treibach
vs
SK Maria Saal
Lịch thi đấu VĐQG Algeria
21:30-26/0115
USM Khenchela
vs
Paradou AC
22:45-26/0115
ES Setif
vs
CS Constantine
23:00-26/0115
MC Oran
vs
MC Alger
Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica
08:00-26/014
Deportiva San Carlos
vs
LD Alajuelense
09:00-26/014
AD Municipal Liberia
vs
Puntarenas FC
Lịch thi đấu VĐQG Colombia
06:10-26/01Khác
Fortaleza FC
vs
Patriotas
08:20-26/01Khác
Aguilas Doradas Rionegro
vs
Once Caldas
Lịch thi đấu VĐQG Croatia
23:00-26/0120
NK Varazdin
vs
Slaven
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico
08:05-26/013
Cancun FC
vs
Atlante
10:05-26/013
Celaya
vs
Correcaminos de la UAT
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Cyprus
00:00-26/012
Ethnikos Achnas
vs
Aris Limassol
Lịch thi đấu VĐQG Bangladesh
15:45-26/01Khác
Abahani Limited Dhaka
vs
Bashundhara Kings
15:45-26/01Khác
Brothers Union
vs
Sheikh Jamal
15:45-26/01Khác
Mohammedan SC Dhaka
vs
Abahani Ltd. Chittagong
Lịch thi đấu VĐQG Paraguay
04:30-26/01Khác
2 de Mayo
vs
Sportivo Trinidense
06:30-26/01Khác
Sportivo Ameliano
vs
Cerro Porteno
Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan
18:00-26/0120
Turan Tovuz
vs
Sabail
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel
19:00-26/0117
Ihud Bnei Shefa-Amr
vs
Hapoel Afula