Khán giả sẽ được chứng kiến một bộ mặt khác lạ của ĐT Anh trong chuyến làm khách ở Slovenia trong khuôn khổ vòng loại World Cup vào rạng sáng mai (12/10).

Lich truc tiep the thao ngay 11/10 va 12/10: Chao don DT Anh khong Rooney - Anh 1

Trận đấu ĐT Slovenia và ĐT Anh sẽ được tường thuật trực tiếp trên kênh Bóng đá TV và Thể thao Tin tức HD vào lúc 1h45 ngày 12/10.

Chiều nay (11/10) sẽ diễn ra các trận đấu ở ngày thi đấu thứ 4 của giải bóng chuyền nữ quốc tế VTV Cup 2016 – Tôn Hoa Sen. Sau 3 lượt trận đầu tiên, ĐT Việt Nam và CLB Chonburi (Thái Lan) đều có được 3 trận thắng liên tiếp và chắc suất vào bán kết. Cả 2 được xem là ứng viên hàng đầu cho chức vô địch VTV Cup năm nay nên cuộc so tài giữa 2 đội ở vòng bảng sẽ rất đáng chờ đợi.

Trận đấu giữa ĐT Việt Nam và CLB Chonburi (Thái Lan) sẽ được tường thuật trực tiếp lúc 20h00 hôm nay (11/10) trên kênh VTV6 & VTV6HD.

Khán giả cũng sẽ tiếp tục được thưởng thức các trận đấu trong khuôn khổ vòng loại World Cup trong lượt trận hôm nay (11/10) và sáng mai (12/10). Mọi con mắt sẽ đổ dồn vào trận đấu giữa ĐT Slovenia và ĐT Anh – nơi mà Tam sư không sự góp mặt của đội trưởng Wayne Rooney vì lý do chuyên môn.

Trận đấu này sẽ được tường thuật trực tiếp trên kênh Bóng đá TV và Thể thao Tin tức HD vào lúc 1h45 ngày 12/10.

Bên cạnh đó, các trận đấu của giải quần vợt quốc tế Vietnam Open 2016 cũng sẽ được phát sóng trực tiếp vào các khung giờ 10h00 – 15h45 và 19h00 – 20h45 trên kênh Thể thao TV & Thể thao Tin tức HD.

Lịch thi đấu và tường thuật trực tiếp thể thao ngày 11/10 và 12/10:

Giải bóng chuyền nữ quốc tế VTV Cup 2016 – Tôn Hoa Sen

Ngày 11/10 - Trực tiếp trên kênh VTV6 và VTV6HD

15:30 CLB Giang Tô (Trung Quốc) – CLB Nagasaki (Nhật Bản)

17:30 Tuyển trẻ Trung Quốc – ĐT Indonesia

20:00 ĐT Việt Nam – CLB Chonburi (Thái Lan)

Vòng loại World Cup 2018 khu vực châu Âu

Ngày 11/10

23:00 Kazakhstan – Romania

Ngày 12/10

01:45 Đức - Bắc Ireland (TTTV)

01:45 Slovenia – Anh (BĐTV, TTTT HD)

01:45 Đan Mạch - Montenegro

01:45 Slovakia - Scotland

01:45 CH Czech - Azerbaijan

01:45 Ba Lan - Armenia

01:45 Lithuania - Malta

01:45 Na Uy - San Marino

Vòng loại World Cup 2018 khu vực Nam Mỹ

Ngày 12/10

03:00 Bolivia - Ecuador

03:30 Colombia - Uruguay

06:30 Chile - Peru

06:30 Argentina - Paraguay

07:30 Venezuela - Brazil

Vòng loại World Cup 2018 khu vực châu Á

Ngày 11/10

16:00 Australia - Nhật bản (Fox Sports)

19:30 Iraq - Thái Lan (Fox Sports 2)

20:00 Uzbekistan - Trung Quốc (Fox Sports)

21:45 Iran - Hàn Quốc

23:00 Qatar - Syria

Ngày 12/10

00:45 Saudi Arabia - UAE