8h sáng ngày 9-10, giải Bóng đá học sinh THPT Hà Nội - Báo An ninh Thủ đô lần thứ XVI - 2016 chính thức khai mạc tại sân vận động Trung tâm TDTT quận Tây Hồ (101 đường Xuân La, quận Tây Hồ, Hà Nội). Ngay sau lễ khai mạc sẽ diễn ra lượt trận đầu tiên vòng bảng.

Lich thi dau vong bang giai bong da hoc sinh THPT Ha Noi 2016 - Anh 1

Giải đấu năm nay quy tụ 63 đội bóng đến từ 63 trường THPT trên địa bàn thành phố Hà Nội, chia làm 16 bảng (15 bảng 4 đội và 1 bảng 3 đội), thi đấu vòng tròn chọn 2 đội nhất, nhì mỗi bảng vào vòng đấu loại trực tiếp.

Dưới đây là lịch thi đấu vòng bảng của giải:

Vòng đấu bảng

Ngày tháng

Giờ

Sân

Bảng

Đội

Kết quả

Ghi chú

Chủ nhật

9-10

9h

1

I

Phùng Khắc Khoan (T.Thất) - Thạch Bàn

1

2

L

Thượng Cát - Nguyễn Gia Thiều

2

3

B

FPT - Nguyễn Văn Huyên

3

4

B

Đại Mỗ - Nguyễn Bỉnh Khiêm

4

5

K

Ngọc Hồi - Việt Ba

5

10h

1

N

Xa La - Phan Huy Chú (Thạch Thất)

6

2

D

Trương Định - Vinschool

7

3

T

Wellspring - Lý Thái Tổ

8

4

E

Hoàng Cầu - Trần Hưng Đạo (Thanh Xuân)

9

5

G

Nhân Chính - Lê Văn Thiêm

10

14h

1

S

Trần Phú – Trần Thánh Tông

11

2

E

Hòa Bình - Phan Bội Châu

12

3

H

Kim Liên - Newton

13

4

R

Chuyên ngữ - Yên Hòa

14

5

A

Nguyễn Thị Minh Khai - Xuân Đỉnh

15

15h

1

I

Phan Đình Phùng - Đại Việt

16

2

C

Amsterdam - Quang Trung (Đống Đa)

17

3

K

Lômônôxôp - Hà Thành

18

4

D

Phan Huy Chú (Đống Đa) - Văn Hiến

19

5

A

Lê Quý Đôn (Đống Đa) - Việt Đức

20

16h

1

R

Hoàng Diệu – Alfred Nobel

21

2

M

Chu Văn An - Tây Đô

22

3

N

Tây Hồ - Academy

23

4

C

Lương Thế Vinh - Đông Đô

24

5

P

Trần Quốc Tuấn - Trí Đức

25

Thứ 4 12-10

14h

1

P

Trung Văn - Trần Nhân Tông

26

2

H

Lê Quý Đôn (Hà Đông) - Thực nghiệm

27

3

M

Nguyễn Tất Thành - Bình Minh

28

4

G

Nhân Chính – Đoàn Kết (HBT)

29

5

S

Đống Đa - TTGDTX Thanh Xuân

30

15h

1

L

Marie Curie - Huỳnh Thúc Kháng

31

2

A

Nguyễn Thị Minh Khai - Việt Đức

32

3

A

Lê Quý Đôn (Đống Đa) - Xuân Đỉnh

33

4

B

FPT - Nguyễn Bỉnh Khiêm

34

5

B

Đại Mỗ - Nguyễn Văn Huyên

35

16h

1

N

Xa La - Academy

36

2

C

Lương Thế Vinh - Quang Trung (Đ.Đa)

37

3

K

Lômônôxôp - Việt Ba

38

4

E

Hòa Bình - Trần Hưng Đạo (T.Xuân)

39

5

E

Hoàng Cầu - Phan Bội Châu

40

Chủ nhật 16-10

8h

1

D

Phan Huy Chú (Đ.Đa) - Vinschool

41

2

G

Chuyên Nguyễn Huệ - Lê Văn Thiêm

42

3

A

Việt Đức – Xuân Đỉnh

43

4

H

Kim Liên - Thực nghiệm

44

5

H

Lê Quý Đôn (Hà Đông) - Newton

45

9h

1

I

Phùng Khắc Khoan (T.Thất) - Đại Việt

46

2

I

Phan Đình Phùng - Thạch Bàn

47

3

K

Ngọc Hồi - Hà Thành

48

4

D

Trương Định - Văn Hiến

49

Chủ nhật 16-10

5

L

Marie Curie - Nguyễn Gia Thiều

50

14h

1

L

Thượng Cát - Huỳnh Thúc Kháng

51

2

M

Nguyễn Tất Thành - Tây Đô

52

3

M

Chu Văn An - Bình Minh

53

4

N

Tây Hồ - Phan Huy Chú

54

5

C

Amsterdam - Đông Đô

55

15

1

P

Trần Quốc Tuấn - Trần Nhân Tông

56

2

P

Trung Văn - Trí Đức

57

3

R

Chuyên ngữ - Alfred Nobel

58

4

R

Hoàng Diệu - Yên Hòa

59

5

T

Herman - Wellspring

60