Đêm nay, sự chú ý của người hâm mộ sẽ hướng về 2 trận đấu của Arsenal và MU ở Cúp Liên đoàn Anh.

Lich thi dau, truc tiep bong da ngay 30/11 - Anh 1

Lịch thi đấu , trực tiếp bóng đá ngày 30/11

Hai trận đấu của ArsenalMU Cúp Liên đoàn Anh là 2 trận đấu được chú ý nhất ở loạt trận đêm nay. Trong khi Arsenal thi đấu trên sân nhà tiếp đón đói thủ rất khó chơi là Southampton thì MU cũng vất vả chẳng kém khi tái ngộ West Ham trong hoàn cảnh nhiều cầu thủ bị chấn thương, không thể ra sân thi đấu.

Báo Giao thông cập nhật lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá đầy đủ ngày 30/11.

Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Anh:

02 : 45 Arsenal vs Southampton

03 : 00 Manchester United vs West Ham United

Lịch thi đấu giải VĐQG Pháp Ligue 1

01 : 00 Nancy vs Metz

01 : 00 Saint-Étienne vs Olympique Marseile

01 : 00 Bastia vs Bordeaux

01 : 00 Toulouse vs Montpellier

01 : 00 Nantes vs Olympique Lyonnais

01 : 00 Guingamp vs Nice

03 : 00 PSG vs Angers SCO

Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Italia - Coppa Italia

21 : 00 Palermo vs Spezia

00 : 00 Atalanta vs Pescara

03 : 00 Sampdoria vs Cagliari

Lịch thi đấu giải VĐQG Scotland

02 : 45 Hearts vs Rangers

Lịch thi đấu Cúp Nhà vua Tây Ban Nha - Copa del Rey

01 : 00 Toledo vs Villarreal

01 : 00 Formentera vs Sevilla

01 : 00 Real Madrid vs Cultural Leonesa

03 : 00 Guijuelo vs Atlético Madrid

03 : 00 UCAM Murcia vs Celta de Vigo

03 : 00 Córdoba vs Málaga

03 : 00 Granada vs Osasuna

04 : 00 Hércules vs Barcelona

Lịch thi đấu Cúp Bỉ

02 : 00 Kortrijk vs Royal Excel Mourscron

02 : 00 Waasland-Beveren vs Genk

02 : 00 Tubize vs KV Oostende

02 : 30 Geel vs Zulte-Waregem

02 : 45 Gent vs Lokeren

Lịch thi đấu giải VĐQG Rumania

19 : 00 CS U Craiova vs ACS Poli Timişoara

22 : 30 Botoşani vs Gaz Metan Mediaş

01 : 30 Dinamo Bucureşti vs Steaua Bucureşti

Lịch thi đấu Cúp Hy Lạp:

20 : 00 Larissa vs Panelefsiniakos

20 : 00 Kerkyra vs Lamia

20 : 00 Panaitolikos vs Panthrakikos

22 : 15 Iraklis vs Apollon Smirnis

22 : 15 Kissamikos vs Panionios

00 : 30 OFI vs Panathinaikos

Lịch thi đấu Cúp Thổ Nhĩ Kỳ

16 : 00 Tuzlaspor vs 24 Erzincanspor

18 : 00 Şanlıurfaspor vs Kırklarelispor

18 : 00 Menemen Belediyespor vs Amed SK

20 : 30 Akhisar Belediyespor vs Bursaspor

22 : 30 Galatasaray vs Elazığspor

00 : 30 Fenerbahçe vs Gençlerbirliği

Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Ukraine:

18 : 00 Poltava vs Shakhtar Donetsk

22 : 00 Naftovyk-Ukrnafta vs Dynamo Kyiv

00 : 00 Dnipro Dnipropetrovsk vs Vorskla

KV