Cập nhật kết quả bóng đá mới nhất hôm nay 13/10.

Ket qua bong da moi nhat hom nay 13/10 - Anh 1

Cập nhật kết quả bóng đá mới nhất hôm nay 13/10.

Trong ngày hôm nay 13/10 và đêm 12/10 đã diễn ra rất nhiều các trận đấu hấp dẫn tại các giải như Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha, giải bóng đá Brazil, Hạng 3 Pháp …và Hạng nhất U23 Ngoại hạng Anh.

Báo Giao thông trân trọng gửi đến quý độc giả kết quả thi đấu chi tiết từng giải bóng đá này.

Kết quả thi đấu Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha

Mallorca 1-2 UCAM Murcia

CD Tudelano 0- 0 Sd Formentera

Rayo Vallecano 0-0 Gimnastic Tarragona

Ca Cirbonero 1-2 Cd Guijuelo

Racing de Santander 2-0 SD Amorebieta

Cultural Leonesa 2-1 Albacete

Hercules CF 2-1 Ue Cornella

Kết quả thi đấu Hạng nhất U23 Ngoại hạng Anh

Ngày 12/10

Charlton Athletic U23 0 -0 Birmingham U23

Kết quả thi đấu Italia C1A

Ngày 12/10

Como 3–1 Pontedera

Kết quả bóng đá giao hữu

Lenart 3 – 3 Simer Sampion Celje

Olympiakos Volos 2 – 2 Aiginiakos

Thailand Honda Fc2 – 3 Nakhon Ratchasima

Bangkok United FC 7 – 3 Bangkok Glass

Panama0 – 1 Mexico

Kết quả thi đấu bóng đá Brazil

Ngày 12/10

Chapecoense SC 3-0 Sport Club Recife (PE)

Ngày 13/10

05:30 Palmeiras - Cruzeiro (MG)

05:30 Atletico Mineiro (MG) - America MG

05:30 Ponte Preta - Vitoria Salvador BA

07:00 Fluminense (RJ) - CR Flamengo (RJ)

07:00 Sao Paulo - Santos

07:00 Gremio (RS) - Atletico Paranaense

Kết quả thi đấu giải Hạng 3 Pháp

Ngày 13/10

1:00 Pau – Sedan

Kết quả thi đấu bóng đá nhà nghề Mỹ MLS

Ngày 13/10

07:30 Chicago Fire - Columbus Crew

08:00 Colorado Rapids - San Jose Earthquakes

Kết quả thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha

Ngày 12/10

Cd Toledo B - CD Yuncos

Las Palmas Athletic 1 – 1 Lanzarote

UD Las Zocas 3 – 1 Telde

Villaralbo 0 – 1 Sc Uxama

Ub Lebrijana 2 – 1 Cd San Roque De Lepe

Ue Vilassar De Mar 0 – 3 Santfeliuenc

Cd Binissalem 2 – 0 Constancia

CD Azuqueca 3 - 1 Tomelloso

Salamanca 3 – 0 Atletico Bembibre

Pobla De Mafumet Cf 0 – 0 Asco

Cf Montanesa 1 – 2 UE Olot

Cd Cuarte Industrial 0 – 3 Ad Almudevar

Cd Cabecense 0 – 0 Cd Utrera

Cultural De Durango 3 – 1 Pasaia Ke

Real Sociedad C 0 – 2 Amurrio

Cd Vitoria Spa 5 – 1 SD Deusto

Edmf Churra 1 – 0 Cd Algar

Villarreal C 5 – 2 Cf Borriol

Burgos Promesas 2 – 1 Numancia B

Cd La Virgen Del Camino 3 – 3 Real Avila CF

Ue Castelldefels 1 – 2 Ce Europa

Sant Andreu0 - 2Cf Peralada

Cd Calamonte 3 – 3 Ted Contois Feng

Velez 2 – 0 Ud San Pedro

CD Alhaurino 3 – 3 Antequera

Velarde 1 – 1 Ad Siete Villas

CD Castellon 4 – 1 Silla

CD Carinena 3 – 0 CD Belchite 97

Recreativo Huelva B 4 – 2 Coria

Cd Illescas 1 – 2 Ud Carrion

CF La Union 1 – 2 Pinatar

Emf Meruelo 1 – 1 Sd Revilla

CD Almoradi 1 – 0 Cd Segorbe

Santurtzi Cd 2 – 1 Bermeo

Santutxu 2 – 2 SD Beasain

Hán Hiển